2 người sống nội tâm có nên yêu nhau không ạ

onglaocheodo

Reaction score
0
Thich Nu Sac. said:
Giờ còn xài iphone 6 ghẻ thì nó đéo thích mày cứ nội tâm kẹc gì
Có tai nghe airpod 2 cũng được rồi. Còn nếu hàng Quảng Châu thì thôi nghỉ mẹ, đỡ làm khổ gái ngta:)

Reaction score
0
Nghe bọn vozer có mà ế mòn kiếp đó maiphen, mạnh mẽ lên. Tối nay ibox ngay cho cô gái ấy "tụi mình đ!t nhau ko em"

bianhchum

Reaction score
0
Có quen mấy e nội tâm rồi. Thực tế là mấy em đó chỉ ít nói thôi, nhưng hay lo lắng cho mình. Mỗi lần nhắn tin thì mấy ẻm rất thích nói chuyện với mình, mặc dù k nhiều chủ đề, nhưng mấy ẻm sẽ cố gắng để cho cuộc trò chuyện k bị dừng lại.

Còn trường hợp của thím thì nó éo thích thím cmnr.

Có thể ẻm sẽ k chủ động nt cho thím, nhưng khi thím nt thì sẽ trả lời 1 cách nhanh nhất và hay gợi chuyện thêm để nói.

Rủ đi ăn mà k đi thì sẽ chủ động cho cái hẹn khác ngay. Cơ mà thường là sẽ hủy kèo đi với đám bạn để đi chung với mình.

FA.ke.tao

Reaction score
0
Anh bờ lu xờ cai đâu rồi, có người có hoàn cảnh giống hệt tôi kìa, nhảy vào đi chứ.
Chỉ có cái khác là tôi chưa rủ cô ấy gặp mặt thôi.

FA.ke.tao

Reaction score
0
Tôi hỏi cô ấy " Có phải đang ngủ rồi giật mình đậy nhắn tiếp không" (cứ t send được 3-5p sau mới reply lại tn).

She answers me " Em còn trả lời mấy nhóm bên kia nữa " . And I understood ..

genkuko

Reaction score
0
cô ấy không nhắn tin với bạn, lạnh lùng với bạn là dấu hiệu cho thấy cô ấy thích bạn rất nhiều, hãy cầu hôn với cô ấy, khi nào cưới nhớ inbox e cái card nha thớt

via vozForums for iPhone

51 shades of chaien

Reaction score
0
onglaocheodo said:
Có tai nghe airpod 2 cũng được rồi. Còn nếu hàng Quảng Châu thì thôi nghỉ mẹ, đỡ làm khổ gái ngta:)
Đọc cmt cười ỉa dm :rofl:

HaJi Won

Reaction score
0
Nó ko thích thôi, nội tâm gì. Một khi nó đã thích thì thiếu gì chuyện đẻ nói.
King.03 said:
Như title ạ,em và gái đều sống theo kiểu nội tâm,nhiều lúc nt cho gái nhưng chỉ được 1 vài tin rồi không còn chủ đề gì để nói :((,rủ gái đi ăn thì gái toàn bảo bận,nhiều lúc mong gái nt trước cho mình cũng không được:sad:,theo các thím có nên tiếp tục tán tỉnh gái không ạ hay là chào thân ái và quyết thắng ạ:pudency:
Tạch rồi, kiếm mối khác đi.

Shezz 1703

Reaction score
1
nó đ thích mày chứ nội gì, bớt ảo tưởng, có cl chứ nội ý tin ng vcl :rofl::rofl::rofl:
Gửi từ Xiaomi Redmi K20 Pro bằng vozFApp