2 năm. Kết thúc đc 8 tháng rồi. Vẫn chưa quên được

GauGauGau123

Reaction score
0
luongtieulong said:
Mình đang quen gấu, cơ mà hình như nó biết mình yêu nó nhiều hơn nên nhiều lúc ko quan tâm cảm giác của mình ra sao. Mình thì dễ mềm lòng, nó năn nỉ tí là mình tha thứ hết, giờ nan giải quá ko biết giải quyết thế nào :(
Cái căn bản giữa yêu nhau ko những là yêu mà còn là sự tôn trọng. Chiều hướng này cứ tiếp diễn thì bảo đảm bác sẽ bị cắm sừng ngay. Mình cũng có người có ăn học. Cực kỳ phản đối đàn ông đánh phụ nữ. Nhưng sống gần nữa đời người, gặp nhìu trường hợp ko động thủ ko dc. Nhìu khi tát 1 phát nó mới tôn trọng mình. Có thể mình nói hơi quá. Nhưng bác mà để gái cửa trên thì toang. Thay đổi đi. Đừng mềm yếu như mình để rồi khổ. Mình đã trải qua giai đoạn của bác mấy lần. Toang hết:haha::haha::haha:
via vozForums for iPhone

nts9194

Reaction score
0
Yêu nhau 3 năm, ra mắt 2 nhà chờ ngày cưới, trong 3 năm 2 đứa chưa hề cãi nhau nửa lời...yêu em rất nhiều!

E ý thuộc tuýp con gái vô tư, trẻ con
Đùng phát 1 ngày, thằng đồng nghiệp mặt loz rủ ẻm đi cafe, e có xin phép, mình đồng ý, xong 2 người họ đi cả tối, r đi xem phim lúc 12h đêm vs nhau

E vô tư đến độ thằng ml kia rủ đi xp lúc nửa đêm e cũng đồng ý luôn. R lại còn khoe live time với mình, lúc ấy mình giận tím mặt, hỏi xem ở đâu để qua đón ẻm k dám nói; đmm thề lúc ấy mình mà ở đấy chắc thằng đồng nghiệp củ loz kia nhập cmn viện r

3 năm yêu nhau ko 1 lời to tiếng cãi nhau. Đùng phát chia tay xàm loz chỉ trong 1 đêm, chỉ vì 1 thằng củ loz..
mới đó mà đã chia tay ẻm hơn 1 tháng nay, vẫn chưa tin vào mắt mình mọi chuyện lại diễn ra nhanh thế, vẫn đang dằn vặt bản thân từng ngày vì chưa thể quên đc ẻm, và vẫn phải tự động viên bản thân mỗi ngày để sống tiếp

Gửi từ Samsung SM-G973F bằng vozFApp

kissfromto

Reaction score
0
luongtieulong said:
Mình đang quen gấu, cơ mà hình như nó biết mình yêu nó nhiều hơn nên nhiều lúc ko quan tâm cảm giác của mình ra sao. Mình thì dễ mềm lòng, nó năn nỉ tí là mình tha thứ hết, giờ nan giải quá ko biết giải quyết thế nào :(
lol man giống tui vậy :(( làm gì làm nghe giọng tý mềm lòng cmnr :((
Sent from HTC_U-3u using vozFApp

CTBer

Reaction score
0
nts9194 said:
Yêu nhau 3 năm, ra mắt 2 nhà chờ ngày cưới, trong 3 năm 2 đứa chưa hề cãi nhau nửa lời...yêu em rất nhiều! :pudency:
E ý thuộc tuýp con gái vô tư, trẻ con
Đùng phát 1 ngày, thằng đồng nghiệp mặt loz rủ ẻm đi cafe, e có xin phép, mình đồng ý, xong 2 người họ đi cả tối, r đi xem phim lúc 12h đêm vs nhau :gach:
E vô tư đến độ thằng ml kia rủ đi xp lúc nửa đêm e cũng đồng ý luôn. R lại còn khoe live time với mình, lúc ấy mình giận tím mặt, hỏi xem ở đâu để qua đón ẻm k dám nói; đmm thề lúc ấy mình mà ở đấy chắc thằng đồng nghiệp củ loz kia nhập cmn viện r :sogood::sogood:
3 năm yêu nhau ko 1 lời to tiếng cãi nhau. Đùng phát chia tay xàm loz chỉ trong 1 đêm, chỉ vì 1 thằng củ loz.. :shot: mới đó mà đã chia tay ẻm hơn 1 tháng nay, vẫn chưa tin vào mắt mình mọi chuyện lại diễn ra nhanh thế, vẫn đang dằn vặt bản thân từng ngày vì chưa thể quên đc ẻm, và vẫn phải tự động viên bản thân mỗi ngày để sống tiếp :):)
Yêu nhau 5 năm chưa hề giận nhau quá nữa ngày. Đùng 1 cái yêu xa vài tháng là toang ngay. Còn thím bị hất tay trên thế thì vừa tức vừa đau vì người mình tin tưởng.
via vozForums for iPhone

dart0302clone

Reaction score
0
nts9194 said:
3 năm yêu nhau ko 1 lời to tiếng cãi nhau. Đùng phát chia tay xàm loz chỉ trong 1 đêm, chỉ vì 1 thằng củ loz.. :shot: mới đó mà đã chia tay ẻm hơn 1 tháng nay, vẫn chưa tin vào mắt mình mọi chuyện lại diễn ra nhanh thế, vẫn đang dằn vặt bản thân từng ngày vì chưa thể quên đc ẻm, và vẫn phải tự động viên bản thân mỗi ngày để sống tiếp :):)

Bác y hệt mình, có cái mình với gấu đúng 1 phát nó bỏ mình đi quen thằng bạn thân của nó :lol:

ddminh91

Reaction score
0
Cũng mới chia tay mối tình bằng tuổi cảm giác lúc đầu hơi hụt hẫng mà thôi cố vậy,