Rapunzel

Reaction score
1
elead123321 said:
Em đó :D
Hôm qua chắc nhiều thím đồng cảm với em có thím còn nhắn tin chia buồn

Mà có mấy thím chắc là khoái trí cười cợt suốt.
Đúng là cười trên đau khổ ng khác

May mà thím S cũng xinh xăn ngồi ăn cũng vui:beauty:
Chữ A có một chữ A :shame:

alicubeo

Reaction score
1
Chưa đến 14/2 đã có người tạch rồi sao? Mà thanh niên elead có vẻ hiền lành, không có j phải buồn, cứ tích cực quay...ý mình là tích cực đi làm kiếm tiền, cứ tốt tính rồi sẽ gặp được cô em phù hợp.

Cẩn thận bị nữ vozer tên S úp sọt k biết chừng:sexy:

buianhtuvn

Reaction score
0
magicgames said:
Thanh niên có vợ rồi nên miễn nhiễm ngày này nên đi ra :go::go:
Sao đc miẽn hay vại. Mềnh có con rồi vẫn tốn đều cho valentine.

buianhtuvn

Reaction score
0
elead123321 said:
tạch rồi các thím ạ :D

hoa với cả nến

em với gái đi xem phim xong ra gái chốt là anh là ng đầu tiên quan tâm và nói chuyện hợp với em như vậy, nhưng mà chỉ hơn tình bạn nhưng không đủ để em yêu, em ko muốn mất mối quan hệ này nhưng em tin là đến lúc nào đó em sẽ gặp được người em yêu, đm em, dù anh đúng là ngu trong lúc tán em về sau nhưng mà hoá ra lời nói cử chỉ của em là loè anh hả
bảo em đã đi chơi rồi thì ăn tối nốt
bàn em đã chuẩn bị đây các thím, em đã đặt nên vẫn đến ăn, ăn một mình cũng được, sau em mới nghĩ là đăng lên gr voz bảo ai ở gần ra em mời, thì có 1 nữ voz ra ăn cùng cũng vui đỡ buồn
mà đêm thao thức đến 5h mới ngủ được :D
à lúc gặp nó còn tặng cho cái áo asritoni chứ, chắc là cho quà chia tay

Buồn thì buồn thật nhưng ko nên hậm hực chửi ng ta. Rút kn thôi em. Thất bại nếu đc nhìn nhận và phân tích sửa chữa rút kn sẽ thành kn để lần sau mình thành công.
Ấm ức cũng chỉ mình mình chịu, nên cố gắng thoát khỏi tâm trạng này càng sớm càng tốt.
Chúc em may mắn lần sau.

hoangkan11

Reaction score
0
đg yêu xa, bít d/c nhà tính ship hoa với kèm món j duoc nhỉ các thím

Rickyson

Reaction score
0
buianhtuvn said:
Buồn thì buồn thật nhưng ko nên hậm hực chửi ng ta. Rút kn thôi em. Thất bại nếu đc nhìn nhận và phân tích sửa chữa rút kn sẽ thành kn để lần sau mình thành công.
Ấm ức cũng chỉ mình mình chịu, nên cố gắng thoát khỏi tâm trạng này càng sớm càng tốt.
Chúc em may mắn lần sau.
5 năm trước, gái theo mình nhiều mình cũng ko care mấy. nghĩ cua gái dễ vậy tại sao mấy bác cứ than khổ f.a.
Và hiện tại em đã thấm. Loser chính hiệu cmn luôn. Nhìn chủ thớt mà thấy buồn trong lòng vì có ngoại hình mà không biết gìn giữ :sosad:

elead123321

Reaction score
1
Rapunzel said:
Chữ A có một chữ A :shame:
A thì em cũng có

alicubeo said:
Chưa đến 14/2 đã có người tạch rồi sao? Mà thanh niên elead có vẻ hiền lành, không có j phải buồn, cứ tích cực quay...ý mình là tích cực đi làm kiếm tiền, cứ tốt tính rồi sẽ gặp được cô em phù hợp.

Cẩn thận bị nữ vozer tên S úp sọt k biết chừng:sexy:
Tán ngu mà nhạt, chứ tốt tính thì biết bao giờ thím hiu hiu :((

buianhtuvn said:
Chúc em may mắn lần sau.
Chửi vu vơ thôi thím, mình hận mình vô năng chứ hận gì ng ta