elead123321

Reaction score
1
Rickyson said:
5 năm trước, gái theo mình nhiều mình cũng ko care mấy. nghĩ cua gái dễ vậy tại sao mấy bác cứ than khổ f.a.
Và hiện tại em đã thấm. Loser chính hiệu cmn luôn. Nhìn chủ thớt mà thấy buồn trong lòng vì có ngoại hình mà không biết gìn giữ :sosad:
8 năm trước em.cũng thế.
Thậm chí ng ta thích em mà em cũng thích ng ta, ng ta còn là bí thư lớp, có chạn.
Nhưng em nhát gái quá, nên ng ta dỗi, thế mà vẫn thích em thêm 2 năm nữa, suốt 2 năm tiếp theo vẫn ko hề có ny. Nhưng lúc đó em ngu muội cắm đầu vô game

fake1

Reaction score
0
buianhtuvn said:
Buồn thì buồn thật nhưng ko nên hậm hực chửi ng ta. Rút kn thôi em. Thất bại nếu đc nhìn nhận và phân tích sửa chữa rút kn sẽ thành kn để lần sau mình thành công.
Ấm ức cũng chỉ mình mình chịu, nên cố gắng thoát khỏi tâm trạng này càng sớm càng tốt.
Chúc em may mắn lần sau.
Đúng chất trẻ con, chả buồn quote, thôi tôi quote cái còm của bạn vậy.
Tạch thì cay cú quay ra chửi, em nó cũng may méo nhận lời ko lại lỡ một đời con gái :">
Mấy cậu cứ nghĩ gái giờ con nào cũng như phò, cứ book nhà hàng sang choảnh quà cáp đắt tiền, nến hoa lung cmn linh thì em nào cũng đỗ, xin lỗi thứ đó nhạt còn hơn nước ốc. :">

Nó mà đã chịu thì 2 đứa ngồi làm 2ly nước mía lề đường cũng thành đôi tri kỷ dù khả năng tài chính ko thiếu cho mấy chỗ sang chảnh như vậy.

Nhiều cậu thắc mắc tôi chuẩn trai nhà phố, công ăn việc làm ổn định, lương nghìn usd, cô ấy cũng đi chơi 2 đứa vui vẻ mà vẫn tạch? Vâng, Bạn hoàn hảo như đúng cái xã hội này nó quy định, cô ta cũng biết thế, bạn cũng đầy thú vị với một tương lai sáng lạng. Cơ mà chỉ còn thiếu một chút, một chút gì đó mà chính bản thân cô ta cũng ko rõ.

Đó là cảm xúc, thứ duy nhất cô ta ko có với bạn là cảm xúc, nó nhỏ li ti trong hàng ngàn hàng vạn cái cảm xúc bình thường khác như vui vẻ, bạn bè, nói chuyện hợp, cảm giác được che chở... Nhưng nó lại là yếu tố quyết định chính cho mối quan hệ này, ko có nó ko bao giờ có một mối tình chắc chắn, và cũng ko có mối tình nào bắt đầu cả :">

Sent from HUAWEI JSN-L22 using vozFApp

huankhubg

Reaction score
0
1 thanh niên tạch, 1 thanh niên thì đang cố bám víu lấy hy vọng mình sẽ ko tạch như thanh niên kia.

elead123321

Reaction score
1
Thím fake1 ei, em chửi thề cho có thôi, chứ em ko hận gì.

Cô bé kia là thích lãng mạng nên em mới đặt phòng như thế. Nếu thím ở trên gr thì có thể thấy quá trình em đi hỏi các địa điểm ăn uống đẹp từ hải phòng về hà nội

Còn việc tán tỉnh sao thím biết, ko phải ko có thời điểm nó thích em, tại em về sau làm nó khó chịu thôi.
Nói chung là em.ngu em biết, em chỉ chửi thề thôi chứ ko hận gì nó cả.

NGolo.Kante

Reaction score
0
elead123321 said:
Gái em tán học siêu lắm, top trường ftu, bằng xuất sắc ra trường sớm, học giỏi, với chắc là thích lãng mạn nên em làm luôn cho đẹp :D mỗi tội chưa ăn thì đã bị chốt , chịu
Hôm qua, em đăng lên gr voz mà giờ em về rồi.
Bạn nữ voz giấu tên, ai ở gr voz ăn uống thì biết nhé ko thì thôi :D

Em đặt bàn sẵn phòng riêng có hoa nến ở khoruou gourmet steak and wines ở 91 hoàng cầu, hơi đắt mà cũng ngon, 2 đứa uống hết 1 chai vang chile, tổng bill 1tr6 nên các thím nên chọn đồ rẻ hơn :D
theo mình nghĩ chưa là gì chính thức của nhau thì lễ lộc không cần cầu kì đến mức đó đâu, thôi thì chia buồn bác :gach:

quochuy97

Reaction score
0
godreturn3099 said:
1. Mua hoa rồi gửi ở quán Cf , sau đó đón gái bình thường , cuối buổi tỏ tình
2. Im lặng như ngày bình thường , tối muộn gọi ẻm xuống nhà tặng
Do gái ỡm ờ nên em phải tỏ tình để chốt hạ thôi
Ae thấy sao

via vozForums for iPhone

Tôi lại nhớ ngày này Tây lông nó gọi là ngày con gái tỏ tình con trai :canny:

via vozForums for iPhone

alicubeo

Reaction score
1
elead123321 said:
Thím fake1 ei, em chửi thề cho có thôi, chứ em ko hận gì.

Cô bé kia là thích lãng mạng nên em mới đặt phòng như thế. Nếu thím ở trên gr thì có thể thấy quá trình em đi hỏi các địa điểm ăn uống đẹp từ hải phòng về hà nội

Còn việc tán tỉnh sao thím biết, ko phải ko có thời điểm nó thích em, tại em về sau làm nó khó chịu thôi.
Nói chung là em.ngu em biết, em chỉ chửi thề thôi chứ ko hận gì nó cả.
Thanh niên đừng nghĩ kiểu vậy, vì thật ra k phải vậy đâu. Gái mà thích thì k có chuyện làm nó khó chịu rồi nó hết thích đâu :rofl:. Cái này lão trên nói đúng đấy, cái mà nó thiếu là cảm xúc. Em gái k muốn mất thời gian của cả 2 nên xác định luôn là rất tốt. Bạn chả việc j phải nghĩ xấu cho bản thân, nhát, vụng mà gặp đúng cạ thì nó lại thấy mình chân thật, đáng yêu :lol:

elead123321

Reaction score
1
alicubeo said:
Thanh niên đừng nghĩ kiểu vậy, vì thật ra k phải vậy đâu. Gái mà thích thì k có chuyện làm nó khó chịu rồi nó hết thích đâu :rofl:. Cái này lão trên nói đúng đấy, cái mà nó thiếu là cảm xúc. Em gái k muốn mất thời gian của cả 2 nên xác định luôn là rất tốt. Bạn chả việc j phải nghĩ xấu cho bản thân, nhát, vụng mà gặp đúng cạ thì nó lại thấy mình chân thật, đáng yêu :lol:
Giai đoạn đầu em làm gái có cảm xúc lắm.
Nhưng ra tết thì hơi ngu nên toang, cảm xúc nó vơi đó, đến hôm qua em thân mật quá đà nên nó mới chốt.
:pudency:

buianhtuvn

Reaction score
0
elead123321 said:
A thì em cũng có

Tán ngu mà nhạt, chứ tốt tính thì biết bao giờ thím hiu hiu :((

Chửi vu vơ thôi thím, mình hận mình vô năng chứ hận gì ng ta
Kệ thôi thím, mình chia sẻ kn ntn: yêu thì cứ làm điều mình muốn làm, theo con tim mâch bảo, đừng quá toan tính cay cú. Nên sống hết mình (có chừng mực nha ^^) với tình cảm và lửa tình. Cs có đắng cay mới làm bật vị ngọt bùi, có kho khăn mới trân quý thành quả nỗ lực. Yêu là tình cảm, mình yêu ng và làm điều con tim mâch bảo, như thế đã đâng muèng rồi. Đỡ hơn rát nhiều nững ng yêu mà ko có điều kiện theo đuổi tình cảm của họ.