anhtuan6694

Reaction score
6
elead123321 said:
tạch rồi các thím ạ :D

hoa với cả nến

em với gái đi xem phim xong ra gái chốt là anh là ng đầu tiên quan tâm và nói chuyện hợp với em như vậy, nhưng mà chỉ hơn tình bạn nhưng không đủ để em yêu, em ko muốn mất mối quan hệ này nhưng em tin là đến lúc nào đó em sẽ gặp được người em yêu, đm em, dù anh đúng là ngu trong lúc tán em về sau nhưng mà hoá ra lời nói cử chỉ của em là loè anh hả
bảo em đã đi chơi rồi thì ăn tối nốt
bàn em đã chuẩn bị đây các thím, em đã đặt nên vẫn đến ăn, ăn một mình cũng được, sau em mới nghĩ là đăng lên gr voz bảo ai ở gần ra em mời, thì có 1 nữ voz ra ăn cùng cũng vui đỡ buồn
mà đêm thao thức đến 5h mới ngủ được :D
à lúc gặp nó còn tặng cho cái áo asritoni chứ, chắc là cho quà chia tay

Đầu tư vậy mai fen,thím tán hot gơn hả

tuanlua4496

Reaction score
0
mình lướt thớt thấy có vẻ nhiều thím chứa chắc cú lắm mà vẫn muốn chốt hạ tỏ tình nhỉ?
nào là lạnh nhạt, thờ ơ các kiểu mà vẫn muốn chốt thì e nghĩ là tạch cao lắm.

e tuy trc giờ mới quen đc 2e (gái hiện tại là thứ 2), nhưng e có hỏi nhiều đứa con gái khác về việc tỏ tình thì....
-nếu dựa vào các yếu tố như:
Nếu gái thích mình thì gái sẽ tìm đủ mọi cách để nói chuyện, hoặc chí ít thì cũng kiếm cách để mình nt cho gái
Gái quan tâm, hay hỏi thăm,....
..... nói chung là những yếu tố thấy có vẻ như gái có tình cảm với mình
=> Thì tỉ lệ tỏ tình rất cao, vì gái đã có ý với mình rồi (vẫn có trg hợp tạch vì nhiều trường hợp cho tới Z mà vẫn bảo là bạn đấy)

-Còn ngược lại các yêu tố trên mà tỏ tình, sẽ làm gái bị "đứng hình" khó xử, đôi khi cảm thấy vồ vập quá, có thể lố lăng (nếu chỗ đông người)... hoặc có thể là ngta muốn cái gì đó một cách từ từ,... đôi khi các cuộc trò chuyện đó quá bình thường với gái, nhưng lại làm cách mài râu cảm thấy rạo rực mà đưa rai quyết định sai lầm.

Vì có nhiều gái nói mình là "đang nt nc bt thì có vẻ vui, tự dưng tỏ tình phát làm cụt hứng luôn, cảm giác như thấy trống rỗng kb nói gì, mà cũng chẳng muốn nói gì, kiểu buồn cũng kp buồn, mà thích cũng k phải thích" (gói gọn là muốn có bạn nói chuyện cho vui thôi, chứ k muốn vượt mức tình bạn. Cho nên nhiều thím nói là k nên xem tin nhắn của gái là như thế)

2e (1ex, 1ny hiện tại), e quen đều k tỏ tình gì cả, chỉ cứ nc, đi chơi rồi yêu lúc nào k hay,.... rồi những ngày trọng điểm như 14-2 sắp tới thì ngồi hàn huyên lại xem "chúng ta đã yêu nhau từ khi nào" trong một góc cf nào đó, hay đơn giản là cái ôm sau lưng trên con xe chạy lòng vòng.

-Nói về tỏ tình thì e đã từng, với "crush" và dĩ nhiên là tạch rồi,.... và đó cũng là lần tỏ tình đầu tiên cũng như là lần cuối cùng.
Và giờ 2 con người 2 hướng, lâu lâu chỉ tương tác với nhau qua cái "like", "haha" trên fb thôi....:">
Nhưng ít vẫn cảm thấy mãn nguyện, vì dám nói cho ngta biết rằng mình thích ngta
(hồi đó năm 1 hay năm 2 ĐH)

https://www.youtube.com/watch?v=bBQA...MzOY0Q&index=9

godreturn3099

Reaction score
0
Nếu tỏ tình mà gái bảo cho em thời gian thì nên ntn ạ ??

via vozForums for iPhone

tho1999

Reaction score
0
godreturn3099 said:
Nếu tỏ tình mà gái bảo cho em thời gian thì nên ntn ạ ??

via vozForums for iPhone
Thím chưa đủ ngon , gái đang đắn đo lựa chọn :look_down::look_down: nếu thấy đủ kiên nhẫn thì chờ, nếu không tìm mối khác đi

elead123321

Reaction score
1
khicon_9 said:
ở đâu đây thím ơi. Cần lắm 1 địa hỉ
mà chia vui với thím ko phải làm oxin :byebye:
Gái em tán học siêu lắm, top trường ftu, bằng xuất sắc ra trường sớm, học giỏi, với chắc là thích lãng mạn nên em làm luôn cho đẹp :D mỗi tội chưa ăn thì đã bị chốt , chịu
Hôm qua, em đăng lên gr voz mà giờ em về rồi.
Bạn nữ voz giấu tên, ai ở gr voz ăn uống thì biết nhé ko thì thôi :D

Em đặt bàn sẵn phòng riêng có hoa nến ở khoruou gourmet steak and wines ở 91 hoàng cầu, hơi đắt mà cũng ngon, 2 đứa uống hết 1 chai vang chile, tổng bill 1tr6 nên các thím nên chọn đồ rẻ hơn :D

dr_l0v3_1

Reaction score
0
elead123321 said:
tạch rồi các thím ạ :D

hoa với cả nến

em với gái đi xem phim xong ra gái chốt là anh là ng đầu tiên quan tâm và nói chuyện hợp với em như vậy, nhưng mà chỉ hơn tình bạn nhưng không đủ để em yêu, em ko muốn mất mối quan hệ này nhưng em tin là đến lúc nào đó em sẽ gặp được người em yêu, đm em, dù anh đúng là ngu trong lúc tán em về sau nhưng mà hoá ra lời nói cử chỉ của em là loè anh hả
bảo em đã đi chơi rồi thì ăn tối nốt
bàn em đã chuẩn bị đây các thím, em đã đặt nên vẫn đến ăn, ăn một mình cũng được, sau em mới nghĩ là đăng lên gr voz bảo ai ở gần ra em mời, thì có 1 nữ voz ra ăn cùng cũng vui đỡ buồn
mà đêm thao thức đến 5h mới ngủ được :D
à lúc gặp nó còn tặng cho cái áo asritoni chứ, chắc là cho quà chia tay

Ảnh

Ảnh
À thì ra là thím D. A ăn với thím S .qua coi trên group nhieu ông cmt mắc cười vl . Giờ mới thấy tóm tắt câu chỵn :sosad::((

elead123321

Reaction score
1
Em buồn cười
Hôm qua em đến quán sớm, có mỗi mình em, bảo luôn với quán là lấy bàn luôn và 1 mình em đến thôi, lấy đồ ăn luôn, vào thấy hoa nến đẹp nên bảo luôn là đốt nến đi, mình em ăn.
Quán với bọn nhân viên cứ ngạc nhiên và trố mắt hỏi đi hỏi lại là chờ chị à, đến lúc em bảo là ko có ai đến đâu vì tạch rồi, nhân viên mới cười , mấy con bảo em mà được tỏ tình thế này thì em nhận lời từ lâu rồi. Chúng nó đi ra mà cứ hỏi thật à thật à.

Đến khi có nữ voz nhận lời đến. Đọc đúng phòng đi lên thì bọn nhân viên bám theo tíu tít bảo là anh ở trên chờ chị lâu lắm rôuf làm cô voz nhà ta cũng run, lên thì bọn nó ồ ra hỏi là chị đó à mình bảo bạn thôi ko phải, mà nữ voz nhà ta cứ run bảo y như đc tỏ tình vậy :D

elead123321

Reaction score
1
dr_l0v3_1 said:
À thì ra là thím D. A ăn với thím S .qua coi trên group nhieu ông cmt mắc cười vl . Giờ mới thấy tóm tắt câu chỵn :sosad::((
Em đó :D
Hôm qua chắc nhiều thím đồng cảm với em có thím còn nhắn tin chia buồn

Mà có mấy thím chắc là khoái trí cười cợt suốt.
Đúng là cười trên đau khổ ng khác

May mà thím S cũng xinh xăn ngồi ăn cũng vui:beauty:

godreturn3099

Reaction score
0
elead123321 said:
Em buồn cười
Hôm qua em đến quán sớm, có mỗi mình em, bảo luôn với quán là lấy bàn luôn và 1 mình em đến thôi, lấy đồ ăn luôn, vào thấy hoa nến đẹp nên bảo luôn là đốt nến đi, mình em ăn.
Quán với bọn nhân viên cứ ngạc nhiên và trố mắt hỏi đi hỏi lại là chờ chị à, đến lúc em bảo là ko có ai đến đâu vì tạch rồi, nhân viên mới cười , mấy con bảo em mà được tỏ tình thế này thì em nhận lời từ lâu rồi. Chúng nó đi ra mà cứ hỏi thật à thật à.

Đến khi có nữ voz nhận lời đến. Đọc đúng phòng đi lên thì bọn nhân viên bám theo tíu tít bảo là anh ở trên chờ chị lâu lắm rôuf làm cô voz nhà ta cũng run, lên thì bọn nó ồ ra hỏi là chị đó à mình bảo bạn thôi ko phải, mà nữ voz nhà ta cứ run bảo y như đc tỏ tình vậy :D
Có khi hoá lại hay thím
:byebye:

via vozForums for iPhone