bocuavitcon.ver3

Reaction score
0
Last Updated 29-09-2018 at 21:36
Chả là trưa nay ngủ dậy nổi hứng đi ghi 3 con đề mỗi con 50k. Ai ngờ trúng thật các thím ạ. Thôi thì của ít lòng nhiều. Em trích ra 1tr mua thẻ mệnh giá 20k tặng cho các thím lấy hên. Đúng 12h đêm nay sẽ phát card từ #2 cho đến khi nào hết thì thôi
À quên các thím để lại sdt nhé mình nạp qua tk cho.chứ ai đi mua nhiều thẻ thế ngồi cào đến bao giờ

Gửi bằng vozFApp

Last Updated 30-09-2018 at 21:36
Chả là trưa nay ngủ dậy nổi hứng đi ghi 3 con đề mỗi con 50k. Ai ngờ trúng thật các thím ạ. Thôi thì của ít lòng nhiều. Em trích ra 1tr mua thẻ mệnh giá 20k tặng cho các thím lấy hên. Đúng 12h đêm nay sẽ phát card từ #2 cho đến khi nào hết thì thôi
À quên các thím để lại sdt nhé mình nạp qua tk cho.chứ ai đi mua nhiều thẻ thế ngồi cào đến bao giờ

Gửi bằng vozFApp

Chả là trưa nay ngủ dậy nổi hứng đi ghi 3 con đề mỗi con 50k. Ai ngờ trúng thật các thím ạ. Thôi thì của ít lòng nhiều. Em trích ra 1tr mua thẻ mệnh giá 20k tặng cho các thím lấy hên. Đúng 12h đêm nay sẽ phát card từ #2 cho đến khi nào hết thì thôi À quên các thím để lại sdt nhé mình nạp qua tk cho.chứ ai đi mua nhiều thẻ thế ngồi cào đến bao giờ

Gửi bằng vozFApp